Tsare-tsare don liƙa tambarin manne a bayyane akan kwalabe masu haske

Alamun manne kai, wanda kuma aka sani da lambobi, an yi su da takarda, fim ko wasu kayan aiki na musamman, tare da manne a baya da takarda kariyar silicon a matsayin goyon baya.

Filayen kwalabe yawanci ana cika su da ruwa mai haske ko masu launi, kamar kayan kwalliya, samfuran sinadarai na yau da kullun, giya, champagne da sauran kayayyaki.

800x801 ku

 

Wani lokaci, lakabin nau'in fim na gaskiyakayan manne kaiana liƙa akan irin waɗannan samfuran don ƙara tasirin kayan ado na kaya.Kayan kwalabe na fili gabaɗaya gilashi ne mai wuya ko filastik wanda za'a iya extruded da gurɓatacce.Lokacin liƙa tambarin fina-finai na gaskiya akan irin waɗannan samfuran, abin da ya fi dacewa shine cewa akwai kumfa a saman bayan an liƙa tambarin.Akwai dalilai da yawa na kumfa, musamman ciki har da:

a.Tsafta da lebur na saman kwalbar.Jikin kwalban wani wuri ne na yau da kullun ko yanki.

b.Kayan kwalban yana da wuya ko taushi.

c.Ko halayen kayan fim ɗin da aka zaɓa sun dace da jikin kwalban.

d.Ko zaɓin na'ura mai lakabi ya dace, da kuma ko daidaitawar sauri da hanyar yin lakabi daidai.

a4
800x800 ku

Don guje wa kumfa bayan yin lakabi, za a ɗauki matakan masu zuwa yayin yin lakabi:

1. Za a tsaftace jikin kwalban kuma a bushe a gaba.

2. Za a matse jikin kwalbar kuma a gyara shi ta bel na jigilar kaya lokacin yin lakabi, musamman kwalban filastik mai siffar lebur.

3. Takarda mai tushe tare da santsi mai kyau, irin su kayan aikin PET tushe, za a zaba don yin laushi mai laushi a kan samansa kuma yana da kyau mai laushi da laushi bayan lakabi.

4. Jikin kwalba mai laushi ya kamata a yi shi da kayan laushi, irin su PE, PVC, PP wanda ba a kwance ba, da kayan roba na PE / PP.Ana iya yin jikin kwalba mai wuya da PET, BOPP da yadudduka na PS.

5. Za a kawar da tsayayyen wutar lantarki na lakabi gaba ɗaya kafin a yi wa lakabin don tabbatar da alamarin kuma ba tare da takardar goyan baya ba.

6. Na'ura mai lakabi ba za ta yi amfani da goga, soso na sama ba, vacuum adsorption da sauran hanyoyin da za a yi wa lakabin, amma za a sanye shi tare da ƙwanƙwasa na roba tare da wani ƙarfi don tuntuɓar lakabin kuma ya ajiye na'urar a wani kusurwa da ƙarfi.

xsda1 (2)
a2

 

7. Lokacin yin lakabi, saurin aiki na jikin kwalban ya kamata ya zama ɗan sauri fiye da na lakabin, don kauce wa kumfa.

8. Don lakabin kwalabe masu laushi, dangantakar da ke tsakanin saurin lakabin, ƙarfin gogewa, kusurwa da nisa ya kamata a daidaita.

 

Guangzhou Spring Package Co., Ltd.wani tsari ne na tsarawa, zane, samarwa, bugu na masana'antun bugu na sana'a. Kamfanin ya ƙware a cikin marufi na kare muhalli, manufar ita ce kawo "koren bazara" don makomar duniya.Spring Package suna da ƙungiyar ƙwarewar aiki fiye da Shekaru 5+ na ƙungiyar ƙwararrun ƙwararrun samfuran ku.Barka da zuwa don yin shawarwarin kasuwanci.

a5

Lokacin aikawa: Oktoba-09-2022